ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

การค้นหาขั้นสูง

3,733 กระทู้ ใน 922 หัวข้อ- โดย 4,120 สมาชิก - สมาชิกล่าสุด: mrv
ใจดีโปรเจคหมวดหมู่ทั่วไปtutorials-html css php (ผู้ดูแล: Katuk.in.th)สคลิปสไลด์ HTML ช่วยดูให้หน่อยครับ
หน้า: [1]
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สคลิปสไลด์ HTML ช่วยดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 5686 ครั้ง)
aekapop
Newbie
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2013, 11:57:28 pm »

คือว่ามันโหลดช้ามากกว่ามันจะเริ่มสไลด์ให้ ต้องเอาเม้าไปโดนที่เมนูมันถึงจะยอมสไลค์ให้อ่าครับ

ยังไงขอบคุณล่วงหน้านะครับ

http://www.mediafire.com/?tm3knalzcevet6o
admin
Administrator
Hero Member

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 05:23:12 pm »

แม้ทีมงาน ใจดีโปรเจค มีคนรับทำเว็บไซต์ แต่คนดูแลบอร์ดมีพี่คนเดียวน่ะครับ ซึ่งพี่ตอบคำถามได้เฉพาะแฟลชครับผม
ส่วนบอร์ดหน้านี้ พี่เปิดขึ้นมาเพราะ น้อง Katuk อยากให้เปิดเพื่อเขาจะมาช่วยสอนน่ะครับ
อย่างไรคงต้องรอ น้อง Katuk น่ะครับ

แต่หากบอร์ดหน้าเว็บไซต์นี้ไม่มีการเคลื่อนไหวนาน พี่แบงก์ก็คงต้องปิดในอนาคตครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

รับทำการ์ตูน , สื่อการสอน , แอนิเมชั่น การ์ตูน , app แอนดรอย
ใจดีโปรเจค 086-711-8259
mail : jaidee.project@gmail.com
https://www.facebook.com/jaiDProject
aekapop
Newbie
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2013, 09:16:03 pm »

แม้ทีมงาน ใจดีโปรเจค มีคนรับทำเว็บไซต์ แต่คนดูแลบอร์ดมีพี่คนเดียวน่ะครับ ซึ่งพี่ตอบคำถามได้เฉพาะแฟลชครับผม
ส่วนบอร์ดหน้านี้ พี่เปิดขึ้นมาเพราะ น้อง Katuk อยากให้เปิดเพื่อเขาจะมาช่วยสอนน่ะครับ
อย่างไรคงต้องรอ น้อง Katuk น่ะครับ

แต่หากบอร์ดหน้าเว็บไซต์นี้ไม่มีการเคลื่อนไหวนาน พี่แบงก์ก็คงต้องปิดในอนาคตครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

อ่าครับ ไม่เป็นไรครับ ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
Panacob
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20 มกราคม 2016, 03:27:08 pm »

ผมก็อยากได้ความรู้เรื่องนี้เหมือนกันครับ ใครพอจะมีเวลาสอนผมเพิ่มเติมให้ผมหน่อยได้มั้ยครับ

หน้า: [1]
พิมพ์